Review – Đánh Giá – Tổng Quan Tivi Samsung QA65Q65D | 65 inch 4K QLED Tizen
Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA65Q65D sở hữu vẻ ngoài sang trọng với đường viền thanh mảnh, màn hình QLED 65 inch độ phân giải 4K, bộ xử lý Quantum 4K Lite, công nghệ Quantum Dot hiển thị 100% dải sắc màu, chuyển động mượt Motion Xcelerator, giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode, căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort, âm thanh vòm sống động chuyển động theo hình ảnh OTS, hệ điều hành Tizen™ đa nhiệm, trợ lý ảo Bixby có tiếng Việt.
Xem Nhanh Bài Viết
Tổng quan thiết kế
– Màn hình 65 inch phù hợp với không gian nội thất phòng khách, phòng ngủ, phòng họp có diện tích vừa và lớn.
Công nghệ hình ảnh
– Độ phân giải 4K tái hiện khung hình sắc nét.
– Bộ xử lý Quantum 4K Lite giúp tối ưu hóa chất lượng hình ảnh nguồn phát gần chuẩn 4K.
Công nghệ âm thanh
– Tổng công suất loa 20W.
Hệ điều hành
Tiện ích
– Điều khiển tivi bằng điện thoại thông minh qua ứng dụng SmartThings.
– Tính năng Multi View cho phép người dùng xem cùng lúc nhiều nội dung trên cùng một màn hình tivi.
Nhìn chung, Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA65Q65D là thiết bị giải trí xứng tầm với ngôi nhà của bạn nhờ thiết kế sang trọng, độ phân giải 4K sắc nét, trang bị nhiều công nghệ hình ảnh, âm thanh hiện đại, hệ điều hành Tizen™ đa nhiệm cùng nhiều tiện ích thông minh, cho bạn tận hưởng các nội dung với khung hình sắc nét, âm thanh sống động như đang xem ngồi trong rạp.
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Tivi Samsung QA65Q65D | 65 inch 4K QLED Tizen